Armyzzz Forum
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Nội quy của clan armyzzz

Go down

Nội quy của clan armyzzz Empty Nội quy của clan armyzzz

Bài gửi by Admin Mon Mar 14, 2011 7:01 pm

Thưa toàn thể các con dân của vitalk nói chung và của armyzzz nói riêng!!!
Armyzzz được thành lập ngày 11/01/2011 trên cơ sở kế thừa, phát triển những tinh hoa của nghệ thuật caro của tất cả các clan khác. Đây là cái nơi mà các cao thủ tụ hội, gặp mặt và giao lưu.
Chỉ cái tên “army” thôi cũng đã nói lên tư tưởng chính của clan đó là lấy kỉ luật làm chính, lấy nguyên tắc làm điều kiện kết nạp thành viên.
Tham gia army là một điều kiện tốt để bạn có cơ hội giao lưu học hỏi kinh nghiệm kr với các cao thủ trong và ngoài vitalk.
Cùng với sự lớn mạnh của vitalk, các mem thành viên đã và đang cùng góp sức mình để đưa army lên thành một clan mạnh nhất nhì trong thế giới caro. Thế mạnh của army chính là tinh thần thép, ý chí kiên trì, đoàn kết, không ngại khó, ngại khổ sẵn sàng giao lưu học hỏi với các clan khác.
Vào clan chúng tôi hứa sẽ tạo cho các bạn một môi trường tốt nhất để phát triển tài năng và thế mạnh của mình.
Cám ơn các bạn đã quan tâm. Rất mong được sự đồng tình ủng hộ của tất cả mọi người.\\//

Admin
Admin

https://armyzzz.forumvi.com

- Similar topics